สัญญาณ Wifi หอเก้าหลัง(หญิง) เฟส4 หาย
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: สัญญาณ Wifi หอเก้าหลัง(หญิง) เฟส4 หาย

สัญญาณ Wifi หอเก้าหลัง(หญิง) เฟส4 หาย 02 Mar 2015 06:27 #2950

คืออยู่ๆ สัญญาณ wifi หอเก้าหลังหญิง เฟส 4 หายไป เริ่มเป็นมาตั้งแต่เมื่อวาน
จนวันนี้ ก็ยังไม่มีสัญญาณขึ้นมาแต่อย่างใด ปกติก็ช้ามากๆอยู่แล้ว นี้ยิ่งมาไม่สัญญาณอีก เฮ้อออ
ไม่ไหวจริงๆคะ ต้องทำงานส่งอาจารย์
ช่วยมาแก้ไขให้หน่อยนะคะ จำเป็นต้องใช้จริงๆ

ขอบคุณค่ะ
The following user(s) said Thank You: wanut

Re: สัญญาณ Wifi หอเก้าหลัง(หญิง) เฟส4 หาย 03 Mar 2015 02:36 #2951

• korrsi
  • Administrator
5532800318 wrote:
คืออยู่ๆ สัญญาณ wifi หอเก้าหลังหญิง เฟส 4 หายไป เริ่มเป็นมาตั้งแต่เมื่อวาน
จนวันนี้ ก็ยังไม่มีสัญญาณขึ้นมาแต่อย่างใด ปกติก็ช้ามากๆอยู่แล้ว นี้ยิ่งมาไม่สัญญาณอีก เฮ้อออ
ไม่ไหวจริงๆคะ ต้องทำงานส่งอาจารย์
ช่วยมาแก้ไขให้หน่อยนะคะ จำเป็นต้องใช้จริงๆ

ขอบคุณค่ะ

ขออภัยที่ตอบล้าช้าครับ

ขอบคุณที่แจ้งปัญหาให้ทราบครับ จากทางเจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจสอบและแก้ไข สาเหตุมีคนไปปิดเบรกเกอร์ไฟฟ้า ที่เชื่อมต่อกับระบบอินเทอร์เน็ตครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
The following user(s) said Thank You: wanut
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.06 seconds
Follow us on Twitter