เกี่ยวกับเนต ของ KKU ครับ
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: เกี่ยวกับเนต ของ KKU ครับ

เกี่ยวกับเนต ของ KKU ครับ 24 Feb 2015 07:21 #2947

ไม่ทราบว่า มหาลัยกำลัง ปรับ config ของเนต หรืออะไรรึป่าวครับ ทำไม ผมเล่น dota2 ไม่ได้เลยครับ ค้างแบบเล่นไม่ได้เลย ประมาณ 10นาที(มั้ง)แล้วแต่ดวงอ่ะครับแล้วก็ดรอบ มา เล่นได้ 2-3 นาที คือปกติถ้า เล่นแบบมีคนโหลด หนัง / เกม อะไรมันไม่ขนาดนี้ อ่ะครับ รบกวนตอบที อาจจะเป็นปัญหาทางฝั่ง server ของ dota2 แต่ก่อนหน้านี้ผมก็เล่นได้นา:dry: ปล.เกมอื่น ไม่ค่อยมีปัญหา ครับ เหมือนเดิม(แลค) อิอิ ล้อเล่นฮะ
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.05 seconds
Follow us on Twitter