สอบถามหน่อยครับ
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: สอบถามหน่อยครับ

สอบถามหน่อยครับ 04 Feb 2014 02:02 #2649

คือเน็ตที่หอพักชายที่แปดน่ะครับผมเปิดเครื่องแล้วเชื่อมสัญญษณเน็ตได้ครับ แต่ผมไม่สามารถโหลดเข้าหน้าอะไรได้เลยครับ แม้แต่หน้านี้ผมยังเชื่อมไม่ได้ ผมต้องมาเชื่อมเน็ตที่อื่น ผมอยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ พอจะรู้สาเหตุไหมครับ

Re: สอบถามหน่อยครับ 04 Feb 2014 03:19 #2650

• korrsi
  • Administrator
5430405713 wrote:
คือเน็ตที่หอพักชายที่แปดน่ะครับผมเปิดเครื่องแล้วเชื่อมสัญญษณเน็ตได้ครับ แต่ผมไม่สามารถโหลดเข้าหน้าอะไรได้เลยครับ แม้แต่หน้านี้ผมยังเชื่อมไม่ได้ ผมต้องมาเชื่อมเน็ตที่อื่น ผมอยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ พอจะรู้สาเหตุไหมครับ

ลองปิด IPv6 ดูครับ หรือยังไง นำเอา Notebook มาตรวจสอบและแก้ไข ที่ศูนย์คอมพิวเตอร์ ชั้นสอง ภารกิจเครือข่าย ได้ครับ
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.06 seconds
Follow us on Twitter