Db8-F3-N1 มีปัญหาครับ
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: Db8-F3-N1 มีปัญหาครับ

Db8-F3-N1 มีปัญหาครับ 17 Dec 2014 16:17 #2922

ผมสังเกตุอาการมาสองอาทิตย์ล่ะครับ มันจะชอบหลุดบ่อยมากๆครับ ไม่ว่าจะช่วงเวลาไหนก็ตามครับผมเคยลองนั่งเล่นตั้งแต่เย็นจนถึงเช้ามันจะตัดทุกๆ สามนาที ไม่ว่าคนน้อยคนเยอะมันก็ตัดครับ แต่สัญญาณตัวอื่นผมเชื่อมต่อได้ตลอดแต่มันช้า ทีแรกผมคิดว่าเป็นที่เครื่องผมแต่ตอนนี้มีคนขอให้มาร้องเรียนว่าเกิดปัญหาแล้วครับ ผมลองไปใช้ตัวอื่นก็ไม่หลุด แต่ตัวนี้จะ Error บ่อยมากๆครับ หอพักชายที่แปดครับ

Re: Db8-F3-N1 มีปัญหาครับ 19 Dec 2014 07:13 #2923

• korrsi
  • Administrator
5430405713 wrote:
ผมสังเกตุอาการมาสองอาทิตย์ล่ะครับ มันจะชอบหลุดบ่อยมากๆครับ ไม่ว่าจะช่วงเวลาไหนก็ตามครับผมเคยลองนั่งเล่นตั้งแต่เย็นจนถึงเช้ามันจะตัดทุกๆ สามนาที ไม่ว่าคนน้อยคนเยอะมันก็ตัดครับ แต่สัญญาณตัวอื่นผมเชื่อมต่อได้ตลอดแต่มันช้า ทีแรกผมคิดว่าเป็นที่เครื่องผมแต่ตอนนี้มีคนขอให้มาร้องเรียนว่าเกิดปัญหาแล้วครับ ผมลองไปใช้ตัวอื่นก็ไม่หลุด แต่ตัวนี้จะ Error บ่อยมากๆครับ หอพักชายที่แปดครับ

ถึงคุณ 5430405713

ขออภัยที่ตอบล่าช้าครับ เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจสอบและแก้ไขตัว Db8-F3-N1 แล้วน่ะครับ ลองใช้งานดูอีกครั้ง และการตรวจสอบในการใช้งานของหอพักนักศึกษาชายที่ 8 มีการใช้งานจำนวนมากครับ ตามรูป

user 8.jpg

ซึ่งจะมีผลกระทบทำให้การใช้งานช้าครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.07 seconds
Follow us on Twitter