ทำไมเล่นอินเทอร์เน็ตไม่ได้ ทั้งที่เจอสัญญาณ Wi Fi
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: ทำไมเล่นอินเทอร์เน็ตไม่ได้ ทั้งที่เจอสัญญาณ Wi Fi

ทำไมเล่นอินเทอร์เน็ตไม่ได้ ทั้งที่เจอสัญญาณ Wi Fi 01 Jul 2011 18:33 #582

WiFiหอเก้าหลังเฟส 2 เข้าอินเทอร์เน็ตไม่ได้เลยครับทั้งๆ ที่คลื่นเต็ม แต่กลับล็อกอินเข้าใช้งานไม่ได้ บราวเซอร์บอกว่า Can't find server
ขอความกรุณาช่วยแก้ไขด้วยนะครับ

Re: ทำไมเล่นอินเทอร์เน็ตไม่ได้ ทั้งที่เจอสัญญาณ Wi Fi 02 Jul 2011 03:06 #586

• pichsr
ขอบคุณที่เเจ้งปัญหาเข้ามานะครับ

เจ้าหน้าที่จะได้ทำการแก้ใขปัญหา ให้เร็วที่สุดครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.06 seconds
Follow us on Twitter