เก้าหลังคับ หลุดบ่อยจังคับ
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: เก้าหลังคับ หลุดบ่อยจังคับ

เก้าหลังคับ หลุดบ่อยจังคับ 01 Jul 2011 21:24 #583

ผมอยุ่เฟส2คับ

คือเหนสัญญาณอยุ่นะคับ แต่เล่นไม่ได้ มันเล่นได้แปปนึงก้หลุดเข้าเนตไม่ได้ทั้งที่สัญญาณก้ต่ออยุ่ หลุดแล้วหลุดอีกเปนระยะๆเลยคับ

บางครั้งหลุดยาวเลย ผมเล่นสองสามทุ่มไม่ติดจนมาติดตอนตีสองอ่ะ

รู้สึกเพื่อนที่แปดหลังก้เปนเหมือนกัน พอติดก้ออนเอมติดพร้อมกันเลย

อยากให้ช่วยเชคหน่อยนะคับ เพราะบางทีจะทำงานก้ทำไม่ได้เลย เพราะเข้าเนตไม่ติด

Re: เก้าหลังคับ หลุดบ่อยจังคับ 02 Jul 2011 03:22 #588

• pichsr
ขอบคุณที่เเจ้งปัญหาเข้ามานะครับ

เนื่องจากตอนนี้มีการใช้งาน Internet ที่หอ9หลัง และหอ8หลังเป็นจำนวนมาก ในช่วงเวลา 17.00น ถึง 03.00น โดยประมาณ

จึงทำให้เกิดปัญหาดั่งกล่าวขึ้นมาครับ

ตอนนี้อยู่ในช่วงการปรับปรุงและแก้ใขปัญหาดั่งที่กล่าวมาอยู่ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ปล. ลองทำการตั้งค่า Proxy ตามรูปที่แนบให้นะครับ ได้ผลอย่างไร รบกวนช่วยเเจ้งให้ทราบหน่อนะครับ

Re: เก้าหลังคับ หลุดบ่อยจังคับ 02 Jul 2011 16:40 #606

ถ้าตั้งแล้วมันจะเปนยังไงหรอคับ

ผมเพิ่งลองตั้งดู ยังไม่รุ้ว่าผลมันจะเปนไงอ่ะ
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.06 seconds
Follow us on Twitter