เน็ตหอ27 เชื่อมต่อไม่ได้ครับ
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: เน็ตหอ27 เชื่อมต่อไม่ได้ครับ

เน็ตหอ27 เชื่อมต่อไม่ได้ครับ 27 Jul 2011 08:48 #680

เหมือนจะโดนเน็ตคัด เพราะลองแล้วหลายเครื่อง พบว่าบางเครื่องเข้าได้บางเครื่องเข้าเน็ตไม่ได้เลย อย่างเครื่องผมเข้าเน็ตไม่ได้มา2วันแล้ว
แต่เข้าจากมือถือเข้าได้ และมีคนที่อยู่หอนี้เป็นแบบเดียวกันหลานคน จนมีป้ายประกาศมาติด ตะโกนบ้างก้อมีเวลาเข้าเน็ตไม่ได้
อยากให้ช่วยมาตรอจสอบที

*เรื่องเน็ตคัด ถ้ามันตัดบางไอพี แล้วเจ้าหน้าที่เอาเครื่องอื่นมาเช็คมันก็ไม่ได้มีปัญหา เพราะยังไม่โดนตัด *
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.07 seconds
Follow us on Twitter