wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลัง ใช้ไม่ได้ค่ะ
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลัง ใช้ไม่ได้ค่ะ

wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลัง ใช้ไม่ได้ค่ะ 25 Aug 2011 14:39 #720

log in แล้ว มันขึ้นให้ troubleshoot ตลอดเลยค่ะ สองสามวัน แล้วมั้งคะ
ช่วยดูหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Re: wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลัง ใช้ไม่ได้ค่ะ 26 Aug 2011 09:08 #724

• pichsr
จากการทดสอบใช้งานได้ปกตินะครับ

ลองทำการ ลบ ค่า kku-wifi-s ที่ตั้งไว้ แล้วตั้งค่าใหม่ อีกครั้งนะครับ

สำหรับ windows 7 network.kku.ac.th/index.php/web-article/...windows-7-kku-wifi-s

สำหรับ windows XP network.kku.ac.th/index.php/web-article/wireless/70

หรือถ้าไม่สามารถใช้งาน kku-wifi-s ได้อีก สามารถนำเครื่องมาตรวจสอบที่ ชั้น2 ศูนย์คอมพิวเตอร์ ในเวลา ราชการ ได้ครับ
Last Edit: 26 Aug 2011 09:09 by .
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.06 seconds
Follow us on Twitter