wifi-cafe กับ wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลังมีปัญหาอีกแล้ว
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: wifi-cafe กับ wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลังมีปัญหาอีกแล้ว

wifi-cafe กับ wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลังมีปัญหาอีกแล้ว 14 Oct 2011 13:40 #848

kku-wifi-cafe ไม่พบสัญญาณเลย ส่วน kku-wifi-s เชื่อมต่อไม่ได้ ตั้งแต่เมื่อวานค่ะ

เข้าใจว่าที่โรงอาหารมีตัวจ่ายสัญญาณน้อยรึป่าวค่ะ พอคนเยอะๆ บางทีเน็ตจะเล่นไม่ได้เลย
หอ8หลัง สามารถใช้สัญญาณของตึกเฟสใกล้ๆกับโรงอาหารได้ แต่9หลังใช้ของตึกไม่ได้
ช่วยพิจารณาแก้ไขด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Re: wifi-cafe กับ wifi-s โรงอาหารหอเก้าหลังมีปัญหาอีกแล้ว 14 Oct 2011 13:55 #849

ขอบคุณครับสำหรับปัญหาที่แจ้งเข้ามา ได้แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.06 seconds
Follow us on Twitter