วิธีการ Log out
(1 viewing) (1) Guest
  • Page:
  • 1

TOPIC: วิธีการ Log out

วิธีการ Log out 11 Dec 2012 03:21 #1988

• pitpi
  • Fresh Boarder
สวัสดีครับ

พอดีอยากทราบเรื่องวิธีการ log out ออกจากระบบ ในกรณีที่ผมลืม log out ออก ตัวอย่างเช่น

ผม log in ที่ตึก A แล้วปิดเครื่องโดยไม่ได้ log out ออกแล้วก็ย้ายไปเล่นที่ตึก B
แต่คราวนี้พอผมจะ log in ที่ตึก B มันจะแจ้งว่า maximum user (เหมือนว่ามีคนเล่นอยู่ เพราะผมยัง log in ค้างเอาไว้)

จะมีวิธีไหนบ้างครับที่จะสามารถ log out ออกมาได้ เพราะแต่ก่อนเหมือนจะสามารถ log in จากต่างที่ได้เลย แต่ตอนนี้เหมือนจะทำไม่ได้แล้ว

** น่าจะมีปุ่ม log out นะครับในกรณีที่เราเผลอ log in ค้างเอาไว้ที่เครื่องอื่น

ขอบคุณครับ

Re: วิธีการ Log out 11 Dec 2012 20:20 #1991

• 5130809192
  • Senior Boarder
  • editor
เดี๋ยว sessionมันจะหมดไปเองครับ รอสักแปป
เว็บไซต์ในเครือ
KKU
ประเพณีไทย
konseosiamtk
คุณส่งเว็บมายัง??เกมส์game
เกมส์ทำอาหารข่าวสารplay gamessiam news
รับทำ seo, รับทำเว็บไซต์, เช่าโฮสติ้ง ติดต่อ 0801560052
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.07 seconds
Follow us on Twitter